Read in kiswahili

Kuelekea mchezo dhidi ya crystal palace kocha wa Arsenal amezungumzia mambo yafuatayo

Photo courtesy

Kuelekea mchezo dhidi ya crystal palace kocha amezungumzia mambo yafuatayo

Kuhusu majeruhi..

Wachezaji karibia wote ni wazima ukimtoa xhaka ambaye kila mmoja anajua kuwa atakuwa nje kwa miezi mitatu
©anaendelea vyema na matibabu na ninaamini atakuwa fit ndani ya miezi miwili na inaweza isifike mitatu kama inavyotazamiwa

®kuhusu mchezo dhidi ya crystal palace chini ya Patrick Viera

Kila mmoja anajua namna ambaye Patrick alivyokuwa mchezaji muhimu na alikuwa nahodha wa arsenal nategemea atapata mapokezi mazuri

©kuhusu Partey kama atakuwepo kwenye mchezo wa jumatatu

Tutaangalia kama atakuwa hana uchovu atakuwemo kwenyw kikosi bado hatujaamua

©kuhusu kuchaguliwa kuwa kocha bora wa mwezi

Si jambo la MTU mmoja Mimi kushinda tuzo hii ni kazi ya timu nzima imefanyika ndo maana nimekuwa bora

Kuhusu Smith Rowe

Ni mchezaji mzuri ambaye kila siku anaonesha kitu tofauti kwenye kila mchezo

*kuhusu Martneli kwenda kwa mkopo

Hapana Gab bado Nina mipango naye sana atazidi kuwa kwenye kikosi na hatutamtoa kwa mkopo kwenda popote

©Kuhusu Lacazette kuondoka January

Bado ni mchezaji tunayemhitaji na yuko kwenye mipango yetu na tutafanya kila kitu kubaki naye

Kuhusu Wilshire

Tunazidi kufanya naye mazoezi wakati mwingine anafanya na vijana wadogo na hii ni katika kumweka sawa kimazoezi na kiuchezaji

©kuhusu invisible

Ni kikosi kilichofanya makubwa sana kipindi hicho

Kuhusu kauli ya thiery henry kuwa bado hajavutiwa na namna klabu inavyocheza

Arteta amejibu kauli hii kinamna ya pekee

Anasema yeye ndo anaisikia kutoka kwa aliyeuliza swali (mwandishi)na amesema kuwa ni maoni kama yalivyo maoni mengine

 

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button

Adblock Detected

turnoff Ad blocker to view the site